skip to main
|
skip to sidebar
Pages
Home
Subscribe:
Injili ya Amani
Na Elimeleck Ndashikiwe
Labels
Injili Ya Amani
Injili Ya Amani Ministry
Injili Ya Imani
InjiliYaAmani
Monday, 13 June 2016
Mungu awatunze
0 comments:
Post a Comment
Newer Post
Older Post
Home
Subscribe to:
Post Comments (Atom)
Live Traffic Stats
RSS Feed Widget
Popular Posts
UCHAMBUZI WA BIBLIA kitabu cha MWANZO.
👉 Maelezo ya Kitabu cha Mwanzo Cha Biblia👇✔ Utangulizi Neno “ Mwanzo” linatokana na neno la Kiyunani “genesi...
SILAHA KAMILI ZA MUNGU
🔥 SILAHA ZA KIROHO ZA KUSHINDA NGUVU ZA GIZA Na: Ev ELIMELECK S NDASHIKIWE UTANGULIZI Wapendwa, vita tuliyonayo si ya damu na nyama! Adui...
NGUVU YA IMANI
FUNZO LA IMANI Imani ina uhusiano wa karibu na maombi. imani ni tamko inayodhihirishwa katika maombi. imani humtukuza Mungu.jibu kwa maomb...
(no title)
METHUSELA MTU ALIYEISHI MIAKA 969 NDIPO AKAFA. Hapo mwanzo Mungu aliziumba mbingu na nchi.BWANA Mungu akamfanya mtu kwa mavumbi ya ardhi.Aka...
WHO WERE THE GOTHS? Katika Hekalu la mungu mke ARTEMIS
Who Were the Ancient Goths? A depiction of Alaric I, king of the Visigoths, in Athens, by German painter Ludwig Thiersch. The ...
MAMBO MANNE(4) YA KIJANA MTEULE KUZINGATIA.
Na Mtumishi Peter Mabula BWANA YESU atukuzwe ndugu yangu. Karibu tujifunze mambo muhimu ya kuzingatia kwa kijana na kila mpenda uzim...
UTHAMANI WA DAMU YA YESU
Damu ya Yesu ina nguvu sana! Lakini je unajua ni kwa nini ilimwagika katika maeneo tofauti tofauti ya mwili wake? Kwa mfano, tunasoma ya ku...
KUFUNGA NA KUOMBA KWANGU MKRISTO
AINA ZA KUFUNGA. Zipo aina tano ( 5 ) za kufunga. 1. TOTAL FAST (FUNGA KAVU) . Absolute fasting (Funga iliyo sahihi) Hii ni funga ya kut...
HISTORIA YA MTUME PAULO
Paulo na Torati Huyu Paulo Ni Nani Juna asilia la Paulo hapo mwanzo lilikuwa ni Sauli ndlo alilopewa. Matendo 13:9 Lakini Sauli, ambaye ...
(no title)
SOMO; MACHUKIZO NDANI YA NYUMBA YA MUNG U ( YEREMIA 32:33-34) “Tena wamenigeuzia visogo vyao , wala si nyuso zao ; ingawa naliwaf...
Total Pageviews
Translate
About Me
Ev. Elimeleck Ndashikiwe
View my complete profile
Mshukuruni BWANA MUNGU kwa maana ni mwema kwa maana fadhili yake ni ya milele. ndugu, usikubali kujitenga na MUNGU aliye hai ambaye anapatikana pekee katika KRISTO YESU.
My Blog List
Maisha ya ushindi
-
Karibu kwenye blog bora yenye mafundisho muhimu katika kizazi hiki
Popular Posts
HISTORIA YA MTUME PAULO
Paulo na Torati Huyu Paulo Ni Nani Juna asilia la Paulo hapo mwanzo lilikuwa ni Sauli ndlo alilopewa. Matendo 13:9 Lakini Sauli, ambaye ...
UCHAMBUZI WA BIBLIA kitabu cha MWANZO.
👉 Maelezo ya Kitabu cha Mwanzo Cha Biblia👇✔ Utangulizi Neno “ Mwanzo” linatokana na neno la Kiyunani “genesi...
NGUVU YA IMANI
FUNZO LA IMANI Imani ina uhusiano wa karibu na maombi. imani ni tamko inayodhihirishwa katika maombi. imani humtukuza Mungu.jibu kwa maomb...
MAMBO MANNE(4) YA KIJANA MTEULE KUZINGATIA.
Na Mtumishi Peter Mabula BWANA YESU atukuzwe ndugu yangu. Karibu tujifunze mambo muhimu ya kuzingatia kwa kijana na kila mpenda uzim...
FAIDA YA KUWA NA ROHO YA TOBA
TOBA Toba ni tendo la kiimani la kuungama dhambi na maovu yote yaliyokwisha kufanyika kwa nia ya kujenga upya mahusiano n...
NGUVU YA IMANI ILIYO THABITI
IMANI THABITI tunazungumzia vi wango vya kuwa na uhakika juu ya kile unachokijua kuhusu MUNGU na kazi zake . EBRANIA 11:1 ...
KUANGUSHA NGOME YA MAWAZO
Mitume na manabii waliotangulia zamani tunaona kabisa kuwa walifanikiwa mbele za MUNGU baada tu ya kufanikiwa kuzijua mbinu za shetani am...
TOA SADAKA INAYOMGUSA MUNGU
“Utoaji ulio mwema ni mlango wa mafanikio na uponyaji wa kimwili, kiuchumi, na kiroho” Dhabihu igusayo moyo wa Mungu ni mlango wa baraka ...
KUSIFU NA KUABUDU
JINSI YA KUSIFU AU KUONGOZA SIFA NA KUABUDU VIZURI. A. SEHEMU YA KWANZA • Anza na nyimbo za kukutana na watu au akili yako pale ilipo au kuk...
UCHAMBUZI YOHANA 17:11-26
Sura ya 17 ya Kitabu cha YOHANA , kwa kutafakari YOHANA 17:11-26. Ingawa kichwa cha somo letu la leo ni, “UMOJA ALIOTUOMBEA YESU“, kuna...
Blogroll
Powered by
Blogger
.
About
Blog Archive
►
2026
(1)
►
February
(1)
►
2025
(3)
►
June
(1)
►
February
(2)
►
2024
(1)
►
April
(1)
►
2022
(3)
►
August
(3)
►
2021
(2)
►
July
(2)
►
2020
(1)
►
November
(1)
►
2019
(2)
►
September
(2)
►
2018
(8)
►
October
(2)
►
June
(3)
►
May
(2)
►
March
(1)
►
2017
(36)
►
December
(2)
►
November
(1)
►
October
(3)
►
July
(2)
►
June
(1)
►
May
(4)
►
April
(14)
►
March
(8)
►
January
(1)
▼
2016
(30)
►
November
(5)
►
October
(4)
►
September
(3)
►
August
(2)
▼
June
(4)
MGOGORO WA WAISREL na WAPALESTINA
Mungu awatunze
UPENDO WA MUNGU BABA KWETU
Uhakika wa Imani na Wokovu Wako
►
May
(1)
►
March
(5)
►
February
(4)
►
January
(2)
►
2015
(43)
►
December
(1)
►
October
(21)
►
September
(21)
0 comments:
Post a Comment